



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
CHUO CHA VETA URAMBO



MAHITAJI MUHIMU YA WANACHUO WANAOANZA MWAKA WA MAFUNZO 2025 KWA KOZI NDEFU


MALIPO YA MUHULA WA KWANZA

BWENI/BOARDING	KUTWA/DAY
1. Ada ya Mfunzo Tsh. 60,000/=	1. Ada ya Mafunzo Tsh. 30,000/=
2. Suruali mbili ambazo atapatiwa chuoni Tsh.40,000/= suruali ambazo zitashonewa sehemu nyingine hazitakubalika.	2. Suruali mbili ambazo atapatiwa chuoni Tshs.40,000/= suruali ambazo zitashonewa sehemu nyingine hazitakubalika.
3. Ovaroli/overcoat moja Tsh. 30,000/= Ovaroli/overcoat zitakazoshonewa sehemu nyingine hazitakubaliwa	3. Ovaroli/ overcoat moja Tsh. 30,000/= Ovaroli/overcoat zitakazoshonewa sehemu nyingine hazitakubaliwa
4. Fulana (Tshirt) ya VETA inapatikana chuoni kwa Tsh. 20,000/=	4. Fulana (Tshirt) ya VETA inapatikana chuoni Tsh. 20,000/=
5. Nembo mbili za VETA zinapatikana chuoni kwa Tsh. 5,000/=	5. Nembo mbili za VETA zinapatikana chuoni kwa Tsh. 5,000/=
6. Kitambulisho cha Chuo Tsh. 5,000/=	6. Kitambulisho cha Chuo Tsh. 5,000/=
7. Fedha ya Tahadhari Tsh. 20,000/= kwa ajili ya upotevu au uharibifu wa mali za umma (VETA/Chuo). Kama mwanafunzi hataharibu au kupoteza mali za umma fedha hii itarejeshwa baada ya kumaliza chuo.	7. Fedha ya Tahadhari Tsh. 20,000/= kwa ajili ya upotevu au uharibifu wa mali za umma (VETA/Chuo). Kama mwanafunzi hataharibu au kupoteza mali za umma fedha hii itarejeshwa baada ya kumaliza chuo.
8. Michezo Tsh. 10,000/=	8. Michezo Tsh. 10,000/=

9. Aje na Kadi ya Bima ya afya ya NHIF kama hana aje na 50,400/= Kwa ajili ya Bima ya Afya hii ni lazima. Mwenye umri kuanzia miaka 18 aje na namba ya NIDA.	9. Aje na Kadi ya Bima ya afya ya NHIF kama hana aje na 50,400/= Kwa ajili ya Bima ya Afya hii ni lazima.
JUMLA: 190,000/= (BILA BIMA YA AFYA)	JUMLA: 160,000/= (BILA BIMA YA AFYA)

N: B MWANAFUNZI ATAKAYEKUJA BILA BIMA YA AFYA YA NHIF AU FEDHA TSH. 50400/= KWA AJILI YA BIMA HIYO HATOPOKELEWA IKUMBUKWE KUJA NA NAMBA YA NIDA KWA MWANACHUO ALIYEFIKISHA UMRI KUANZIA MIAKA 18.

SEHEMU B: MAHITAJI MENGINE

BWENI	KUTWA
1. Msichana aje na fyekeo na mvulana aje na Jembe	1. Msichana aje na fyekeo na mvulana aje na reki yenye mpini wa chuma.
2. Aje na viatu vya Ngozi vyeusi vyenye visigino vifupi vya kufunga na kamba `7	2. Awe na viatu vya Ngozi vyeusi vyenye visigino vifupi vya kufunga na kamba
3. Aje na shati nyeupe (tetron) mbili za mikono mifupi na soksi jozi mbili na nguo za michezo na mkanda wa suruali rangi nyeusi	3. Awe na shati nyeupe (tetron) mbili za mikono mifupi na soksi jozi mbili na nguo za michezo na mkanda wa suruali rangi nyeusi
4. Aje na sweta la kujikinga na baridi rangi ya bluu	4. Awe na sweta la kujikinga na baridi rangi ya bluu
5. Aje na ndoo 2, sahani /Contena, bakuli, kikombe na kijiko	5. Awe na daftari kubwa 10 (counter book), peni, penseli, na mkebe (mathematical set).
6. Aje na daftari kubwa (counter book) 10, peni, penseli, na mkebe (mathematical set).	6. Awe na viatu vya usalama (safety boot) isipokuwa fani ya Uhazili na Kompyuta.
7. Aje na karatasi rimu moja (A4)	7. Aje na karatasi rimu moja (A4)
8. Aje na chandarua (Net) na mto (pillow)	<p><u>MFANO WA VIATU VYA USALAMA</u></p> 
9. Mvulana aje na shuka mbili rangi ya bluu na msichana aje na shuka mbili rangi ya pinki	
10. Aje na godoro la size 3" x 6"	
11. Aje na viatu vya usalama (safety boot) isipokuwa fani ya Uhazili na Kompyuta	

MUHULA WA PILI (II)

	BWENI	KUTWA
1.	Ada ya Mafunzo Tsh. 60,000/=	Ada ya Mafunzo Tsh. 30,000/=
2.	Ada ya mtihani Tsh. 25,000/=	Ada ya mtihani Tsh. 25,000/=
3.	Mahafali Tsh. 25,000/=	Mahafali Tsh. 25,000/=
	JUMLA: 110,000/=	JUMLA:80,000/=

N: B

1. MALIPO YOTE HAYA YANALIPWA KWA CONTROL NUMBER AMBAYO INAPATIKANA CHUONI.
2. MWISHO WA KURIPOTI CHUONI NI SAA KUMI NA MBILI KAMILI (12:00 PM) JIONI. ENDAPO MWANACHUO ATASHIDWA KURIPOTI MUDA HUO ASUBIRI SIKU INAYOFUATA NDO AJE KWA WAKATI UNAOTAKIWA.

Karibu sana Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Urambo kwa ajili ya kupata ujuzi bora

Kny: Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA)



.....

Eng. JULIANA F. KITORO

Mkuu wa Chuo